+1 để tin của bạn có vị trí cao trên google

Bán đất thổ cư, bán đất ở tại Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

Đất kiệt ô tô Nguyễn Công Trứ 68.9m2 giá 6.5 tỷ trung tâm hiếm
*]:pointer-events-auto [content-visibility:auto] supports-[content-visibility:auto]:[contain-intrinsic-size:auto_100lvh] R6Vx5W_threadScrollVars scroll-mb-[calc(var(--scroll-root-safe-area-inset-bottom,0px)+var(--thread-...
<< xem chi tiết tin đăng >>
6,5 tỷ
4,8x14,8m
69 m2
Đường Nguyễn Công Trứ, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Thương - 0705.245.003
Hôm qua
Bán đất kiệt ô tô Lê Hữu Trác 175m² ngang 8m giá 15.x tỷ gần chợ An Hải Đông
Cơ hội sở hữu lô đất đẹp hiếm có tại khu vực sầm uất quận Sơn Trà, nằm ngay trục Lê Hữu Trác, gần chợ An Hải Đông, vị trí thuận lợi kinh doanh và an cư lâu dài. Diện tích: 175m² Mặt tiền: Ngang gần 8m, vuông vức, dễ ...
<< xem chi tiết tin đăng >>
15,9 tỷ
7,6x23m
175 m2
Đường Lê Hữu Trác, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Trần Thị Minh Thương - 0965.685.929
Hôm qua
Đất Mân Quang 3 110m², giá 6.6 tỷ – vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá
Bán lô đất đường Mân Quang 3, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận tiện, phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài. Diện tích 110m², đất vuông vức, dễ thiết kế xây dựng nhà phố, nhà 2–3 tầng hoặc căn hộ cho...
<< xem chi tiết tin đăng >>
6,6 tỷ
5x22m
110 m2
Đường Mân Quang 3, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Thương - 0705.245.003
Hôm qua
Bán lô đất 3 mặt tiền Sơn Trà, Phó Đức Chính, 299m², sát biển, giá 36 tỷ
Bán lô đất hiếm tại Sơn Trà, mặt tiền Phó Đức Chính, diện tích 299 m², 3 mặt tiền, thông thoáng, cực hiếm. Hạ tầng xây dựng cao đến 15 tầng, phù hợp phát triển khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc dự án đầu tư. Vị trí đắc địa...
<< xem chi tiết tin đăng >>
36 tỷ
13,7x20,4m
299 m2
Đường Phó Đức Chính, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Trần Thị Minh Thương - 0965.685.929
Hôm qua
Bán đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp Đà Nẵng gần biển Mỹ Khê – vị trí vàng kinh doanh du lịch
Bán đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp, Đà Nẵng – vị trí vàng hiếm có ngay ven biển Mỹ Khê, khu vực sôi động bậc nhất trung tâm du lịch thành phố. Vị trí đắc địa: Cách bãi tắm Mỹ Khê chỉ hơn 200 m – top bãi biển đẹp nhất ...
<< xem chi tiết tin đăng >>
38 tỷ
7x20m
140 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Thương - 0705.245.003
Hôm qua
BÁN ĐẤT 120M MẶT TIỀN ĐƯỜNG  VŨ TÔNG PHAN , MÂN THÁI , SƠN TRÀ , ĐÀ NẴNG_11.5
BÁN ĐẤT 120M MẶT TIỀN ĐƯỜNG VŨ TÔNG PHAN , MÂN THÁI , SƠN TRÀ , ĐÀ NẴNG_11.5 + Diện tích: 120m² (5m x 24m) ( old ho-me ). Hướng Đông Nam , đường 5m5 + Vị trí gần trường học, gần bãi bãi tắm Mân Thái , dân cư đông đúc...
<< xem chi tiết tin đăng >>
11,5 tỷ
5x24m
120 m2
Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
NGUYỄN TẤN LUÂN - 0928.801.807
Hôm qua
BÁN ĐẤT 110m2  MẶT TIỀN  MÂN QUANG 3 – SƠN TRÀ – ĐÀ NẴN_7.25
BÁN ĐẤT 110m2 MẶT TIỀN MÂN QUANG 3 – SƠN TRÀ – ĐÀ NẴN_7.25 * Diện tích: 110m² * Mặt tiền: 5m , hướng Tây Nam, đường 5m5 lề 3m * Giá bán : 7.25 tỷ Ưu điểm nổi bật: * Nằm gần các trục giao thông huyết mạch, kế...
<< xem chi tiết tin đăng >>
7,25 tỷ
5x22m
110 m2
Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
NGUYỄN TẤN LUÂN - 0928.801.807
Hôm qua
BÁN ĐẤT 100M2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 10m5 TRƯƠNG ĐỊNH - SƠN TRÀ - ĐÀ NẴNG_14
BÁN ĐẤT 100M2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 10m5 TRƯƠNG ĐỊNH - SƠN TRÀ - ĐÀ NẴNG • Diện tích 100m2 ( 5 x 20) • Đường 10.5m vỉa hè 5m thoáng • Đường lớn thuận lợi kinh doanh, xây cao tầng … • Sổ đỏ sẵn công chứng • Đường thôn...
<< xem chi tiết tin đăng >>
14 tỷ
5x20m
100 m2
Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Nguyễn Tấn Luân - 0905.807.871
Hôm qua
BÁN 104M2 ĐẤT XÂY CĂN HỘ SIÊU ĐẸP LƯƠNG THẾ VINH 3M, NGAY CẦU RỒNG,SƠN TRÀ
BÁN 104M2 ĐẤT XÂY CĂN HỘ SIÊU ĐẸP LƯƠNG THẾ VINH 3M, NGAY CẦU RỒNG, AN HẢI ĐÔNG, SƠN TRÀ -Diện tích: 104m2(5,8x18m), đường kiệt 3m -Thích hợp mua ở, xây dựng căn hộ, trọ cho thuê… -Giá bán đến công chứng chỉ: 7 tỷ ...
<< xem chi tiết tin đăng >>
7 tỷ
5,8x18m
104 m2
Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Nguyễn Tấn Luân - 0905.807.871
Hôm qua
BÁN ĐẤT 120m2 MT NGUYỄN PHAN VINH, THỌ QUANG, SƠN TRÀ CÁCH BIỂN CHỈ 200M
BÁN ĐẤT 120m2 MT NGUYỄN PHAN VINH, THỌ QUANG, SƠN TRÀ CÁCH BIỂN CHỈ 200M -Diện tích: 120m2 ngang 5,9m -Vị trí đẹp giáp biển, gần chợ Mai, kinh doanh buôn bán tốt -Thích hợp xây căn hộ cho thuê, khách sạn..vừa ở vừa...
<< xem chi tiết tin đăng >>
18 tỷ
6x20m
120 m2
Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Nguyễn Tấn Luân - 0905.807.871
Hôm qua
BÁN ĐẤT BT 180M2 TRẦN SÂM, KHU BIỆT THỰ CAO CẤP, GẦN VỊNH, GẦN BIỂN SƠN TRÀ_15TI
BÁN ĐẤT BT 180M2 TRẦN SÂM, KHU BIỆT THỰ CAO CẤP, GẦN VỊNH, GẦN BIỂN SƠN TRÀ_15TI - Dt: 180m2( 10x18m) đường 7,5m vỉa hè 4m - Vị trí đẹp, gần khách sạn dát vàng Golden Bay, khách sạn Alan Sea, khu biệt thự cao cấp, d...
<< xem chi tiết tin đăng >>
15 tỷ
10x18m
180 m2
Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Nguyễn Tấn Luân - 0905.807.871
Hôm qua
BÁN ĐẤT 100M2 MẶT TIỀN HỒ HÁN THƯƠNG (ĐƯỜNG 15M),SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG_11.5
BÁN ĐẤT 100M2 MẶT TIỀN HỒ HÁN THƯƠNG (ĐƯỜNG 15M),SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG_11.5 ✅Diện tích: 100 m2 (5x20m) ✅Đường: 15m - Vỉa hè 6m (Kinh doanh đa ngành nghề), đối diện biệt phủ Vip ✅Pháp lý: rõ ràng, giao dịch ngay ✅Hàng x...
<< xem chi tiết tin đăng >>
11,5 tỷ
5x20m
100 m2
Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Nguyễn Tấn Luân - 0905.807.871
Hôm qua
BÁN ĐẤT 179M2 K/ÔTÔ SÁT NGUYỄN DUY HIỆU THÔNG RA NGUYỄN VĂN THOẠI,SƠN TRÀ~88tr/m2
BÁN ĐẤT 179M2 K/ÔTÔ SÁT NGUYỄN DUY HIỆU THÔNG RA NGUYỄN VĂN THOẠI,SƠN TRÀ~88tr/m2 -Gần các trường cấp 1,2,3 gần chợ chỉ 5' đạp xe là đến biển Mỹ Khê -Diện tích : 179m2 ngang 7,5m vuông vứt, full thổ cư -Vị trí đẹp, ...
<< xem chi tiết tin đăng >>
15,9 tỷ
7,5x23m
179 m2
Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Nguyễn Tấn Luân - 0905.807.871
Hôm qua
ĐẤT ĐẸP 119M2 MT NGÔ QUYỀN,P.SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG CHỈ 80TR/M2
ĐẤT ĐẸP 119M2 MT NGÔ QUYỀN,P.SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG CHỈ 80TR/M2 - Diện tích 119m2 (5m x 23.75m ) vuông vắn, sạch đẹp - Hướng Đông nam,đường 48m, vỉa hè 4.5m - Vị trí đẹp, nằm trên tuyến Đại lộ rộng lớn Ngô Quyền, gần ...
<< xem chi tiết tin đăng >>
9,5 tỷ
5x23,75m
119 m2
Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Nguyễn Tấn Luân - 0905.807.871
Hôm qua
BÁN ĐẤT BIỂN 90M2 MT VƯƠNG THỪA VŨ, GẦN BIỂN, GẦN THÁP ĐÔI SUNGROUP , SƠN TRÀ 21.5
BÁN ĐẤT BIỂN 90M2 MT VƯƠNG THỪA VŨ, GẦN BIỂN, GẦN THÁP ĐÔI SUNGROUP , SƠN TRÀ 21.5 Vị trí kim cương: Mặt tiền Vương Thừa Vũ - Sơn Trà, Đường 2 làn 15m, lề 4m5 - Gần dự án tháp đôi Sun Group - Cách biển Mỹ Khê chỉ ~3...
<< xem chi tiết tin đăng >>
21,5 tỷ
5x18m
90 m2
Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Nguyễn Tấn Luân - 0905.807.871
Hôm qua
<< xem chi tiết tin đăng >>
7,25 tỷ
5x22m
110 m2
Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Nguyễn Tấn Luân - 0905.807.871
Hôm qua
NHANH TAY SỞ HỮU NGAY MẢNH ĐẤT THIÊN THỜI ĐỊA LỢI TẠI ĐƯỜNG, PHƯỚC TRƯỜNG 3, SƠN TRÀ_DT: 1
+ vị trí siêu đắc địa tại đường Phước Trường 3, Sơn Trà, Đà Nẵng Khu vực tập trung khách du lịch đông đúc bậc nhất thành phố. + Diện tích: 120m² (rộng rãi, vuông vắn, cực đẹp để thiết kế tòa nhà). _+ Vị trí độc tô...
<< xem chi tiết tin đăng >>
18,3 tỷ
120 m2
Đường Phước Trường 3, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Bùi Văn Toàn - 0962.659.932
Hôm qua
Bán đất tặng nhà C4 đường BÙI HỮU NGHĨA- Sơn Trà, sát bãi biển Mỹ Khê. giá 8ty6
Bán đất đường BÙI HỮU NGHĨA - Sơn Trà - Đà Nẵng -Vị trí : cách Bãi biển Mỹ Khê chỉ 2p đi bộ, xung quanh là KS , Căn Hộ phục vụ du lịch -Tặng nhà C4 trên đất có thể ở đc -DT : 60m2 (4x15) -Hướng : Đông -Đường : hi...