+1 để tin của bạn có vị trí cao trên google

Bán đất thổ cư, bán đất ở tại Phố Lê Văn Hưu, Thành phố Vinh, Nghệ An

Không tìm thấy tin nào theo yêu cầu của bạn
Có thể bạn quan tâm
" Cần bán đất lối 2 đường Phổ Môn - P. Vinh Hưng
" Cần bán đất lối 2 đường Phổ Môn - P. Vinh Hưng + Diện tích: 102m2, rộng 6m. + Giá: 2,xxx tỷ (x tiểu học) + Đất nằm ở vị đường rộng 6m, sát đường Phổ Môn, đường Thăng Long vị trí cực kì thuận tiện và trung tâm c...
<< xem chi tiết tin đăng >>
2,2 tỷ
102 m2
, Xã Nghi Liên, Thành phố Vinh
paquyet - 0963.005.211
20/05/2026
"Cần bán đất mặt đường Nguyễn Hữu Chính - P. Vinh Phú.
"Cần bán đất mặt đường Nguyễn Hữu Chính - P. Vinh Phú. + Diện tích: 176.8m2. Rộng: 6.85m. + Giá: 3,xx tỷ + Đất nằm ở vị trí mặt đường Nguyễn Hữu Chính 12m. Mặt đường nên rất thuận tiện để đi lại, xây dựng nhà cửa,...
<< xem chi tiết tin đăng >>
3,1 tỷ
Đông Bắc
176 m2
, Xã Nghi Ân, Thành phố Vinh
paquyet - 0963.005.211
20/05/2026
" Cần bán đất ngõ đường Lê Xuân Đào (P. Thành Vinh)
" Cần bán đất ngõ đường Lê Xuân Đào (P. Thành Vinh) + Diện tích: 80.9m2. Rộng hơn 5m. - Giá: 2,4 tỷ - Đất nằm ở vị trí đường rộng 6m, xe cộ đi lại rất thuận tiện, nằm gần đường Nguyễn Sinh Sắc. LH: 0963 005 211 ...
<< xem chi tiết tin đăng >>
2,4 tỷ
Tây Bắc
80 m2
Đường Lê Xuân Đào, Xã Hưng Chính, Thành phố Vinh
paquyet - 0963.005.211
20/05/2026
" Cần bán đất Khối Bắc Liên - P. Vinh Hưng (2 mặt đường)
" Cần bán đất Khối Bắc Liên - P. Vinh Hưng (2 mặt đường) + Diện tích: 135m2. Rộng: 8.57m. + Giá: 19,5 tr/m2 + Đất nằm ở vị trí 2 mặt đường, đường 7m, và 5m vị trí cách đường Thăng Long khoảng 100m đi lại cực kì...
<< xem chi tiết tin đăng >>
19,5 triệu
Đông Bắc
135 m2
, Xã Nghi Liên, Thành phố Vinh
paquyet - 0963.005.211
20/05/2026
"Bán đất đấu giá, Mặt đường Tôn Thất Tùng
"Bán đất đấu giá, Mặt đường Tôn Thất Tùng + Diện tích: 122,6m2. Rộng: 6.5m. Hướng Nam. 📌 Đất nằm ở mặt đường 18m, vỉa hè 5m vị trí rất trung tâm của Thành phố ✅Có Lưu không phía sau 30m2 sử dụng đậu xe. ✅ Giá: 7,...
<< xem chi tiết tin đăng >>
7,95 tỷ
Nam
122 m2
Đường Tôn Thất Tùng, Phường Hưng Dũng, Thành phố Vinh
paquyet - 0963.005.211
18/05/2026
LÔ ĐẤT SIÊU ĐẸP 55m2 mặt đường Nguyễn Khánh Toàn, Hưng Phúc, TP Vinh
🔥 LÔ ĐẤT SIÊU ĐẸP mặt đường Nguyễn Khánh Toàn, Hưng Phúc Chách đường Nguyễn Văn Cừ chỉ 200m, sổ hồng cá nhân, chính chủ  📍 Vị trí: - Khu dân cư văn minh, giàu có, Thích hợp kinh doanh hoặc an cư - Diện tích: 54...
<< xem chi tiết tin đăng >>
4 tỷ
Đông Nam
55 m2
Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Hưng Phúc, Thành phố Vinh
Lê Văn Ngọc - 0866.868.898 / 0919.766.363
14/05/2026
Bán lô 171m2 khu C đấu giá Xuân Đồng - Nghi Đức, TP Vinh
Bán lô 171m2 khu C đấu giá Xuân Đồng - Nghi Đức, TP Vinh Vị trí: Lối 2 đường Vạn Xuân. Cách đường 72M khoảng 500m - Diện tích: 171 m2 - Rộng: 9m x 19m - Hướng: Đông Bắc - Giá: 6 tỷ 150 triệu . (tại thời điểm thá...
<< xem chi tiết tin đăng >>
6,15 tỷ
Đông Bắc
9x19m
171 m2
, Xã Nghi Phú, Thành phố Vinh
Lê Văn Ngọc - 0866.868.898 / 0919.766.363
14/05/2026
Lô đất đẹp 97m2 ngõ Hoàng Phan Thái, khối 15 Nghi Phú, TP Vinh
Lô đất đẹp 97m2 ngõ Hoàng Phan Thái, khối 15 Nghi Phú, TP Vinh sát trường Cao đẳng nghề số 4 - BQP - Diện tích: 97 m2 - Ngang: 4,5m (vuông vắn) - Hướng: Tây Nam Đường rộng gần 6m, cách Nguyễn Trãi 200m - Giá: 4...
<< xem chi tiết tin đăng >>
4,6 tỷ
Tây Nam
97 m2
Đường Hoàng Phan Thái, Xã Nghi Phú, Thành phố Vinh